Review Review về em gái số 22 ở massage Tây Đô, Bình Tân

Đánh giá sau khi trải nghiệm
Tên cơ sở
Massage Tây Đô
Địa chỉ
Quận Bình Tân, Tp.HCM
Dịch vụ
Massage
Sau 1 đêm nhậu bí tỉ cùng đồng nghiệp ở quán nhậu trên khu vực quận Bình Tân thì tôi với tụi đồng nghiệp vào massage Tây Đo cũng nằm gần đó và vô tình thằng đồng nghiệp tôi book cho tôi em số 22, em có dáng người nhỏ xinh với cái răng khểnh rất chi là cute nhé các ông. Đầu vô tôi được em tắm với thư giản ngay tại bồn tắm luôn, em bú liếm rất chi là đỉnh nhé, bú liếm khắp người, tôi cứ nghĩ là người yêu tôi làm cho tôi chứ không phải tôi đi massage đâu ấy. Em rất nhiệt tình và thân thiện với tôi, em tên Như, chỉ mới 22 tuổi thôi còn trẻ và ngon lắm các ông ạ! Ai mà có gu kiểu dễ thương thì cứ book em này nhá (Số 22). Tắm xong em lên giường trườn Thái với bú liếm các kiểu như 1 cô người yêu, em làm rất nhiệt tình và sướng dã man, 1 lần massage tôi ra đến tận 2 lần, thú thật là nó rất sướng. Nếu ông nào ở khu vực quận Bình Tân thì nên ghé Tây Đô book em nó, đảm bảo không làm các ông thất vọng đâu! Sau 1 hồi vật lộn thì tôi và em nó nằm nói chuyện với đời sống haha, nằm ôm hôn rồi mò mẫm tam sự, em nó không khác gì 1 người yêu thứ 2 cả, không chê già trẻ lớn bé hay xấu đẹp, em làm tôi cảm giác như quen thêm 1 cô người yêu nhỏ tuổi vậy. Tôi book em nó được 2 lần rồi và sẽ còn nhiều lần nữa.

Back
Bên trên