Review 05 Neko 75 Trần Thái Tông

Đánh giá sau khi trải nghiệm

alex768

Chào chúng mày!
Hôm nay tao review lại cho chúng mày neko 75 trần thái tông, Đây là lần quay lại lần thứ 2 với bé 05 này, Chắc tao lỡ thích em rồi.
Đánh giá chung: CSVC: Ổn 9/10
Nhân Viên : Bé 05 : V1: 8d, V2:8d, V3: 9d, Servied : Tuyệt đỉnh, tao quay lại vì cái này nè!
Giá cả: Đúng là hơi chát chúng mày ạ. Nhưng bù lại chúng mày biêt chọn nhân viên là tuyệt cú mèo, Lần trước tao tới chọn như kiểu mấy ông Hàn Quốc xuống miền tây chọn vợ đó, ưng ý mới gật đầu, hihi
Đi vào Việc chính: 19h tối book grap qua 75 TTT, tốn mẹ mất 25k, vào lấy loại King best seller vì giường rất rộng, chọn em 05 lại, Em vào, mình cũng thay xiêm y vào xông hơi, Xông dc 20p nhảy ra bồn cho em ý tắm táp cho mình, em vào tắm với mình kỳ cọ xong em ôm ấp, và BJ cho mình ngay trong bồn luôn, OMG gút chóp, em tạo bọt mịt mù trong bồn tắm, mình cứ đi du lịch nội địa người em ý, hihi, Xong cái lên Matxa khỏe, Lực ok! cũng có tí bài, xong màn nuru trườn hết cả 8 lọ dầu, hahah, hết trườn xấp, rồi trườn ngửa, kẹp xúc xích các kiểu, mình cú bú bình. Xong em BJ cho mình dc khoảng 10-15p mình chúc mừng năm mới!
Tổng : vé 950k tip 950K !
Thanks Chúng mày đã đọc rp !

Back
Bên trên