Review Đà lạt massage vô tình lụm đc bí kiếp

Đánh giá sau khi trải nghiệm
Địa chỉ
Đà Lạt

gacon

sau dãn cách mình cũng ngứa ngáy chạy đi tìm chỗ massage . ghé quá bên hoàng châu thì dạo này đào ko còn ngon nữa. đa số đào toàn già. mà công nghiệp vô thì chỉ hj
hôm qua có thấy ở số 4 NTD massage phúc ngọc. thấy ở ngoài có bé teen dễ thương trắng như ngọc trinh nên ghé vô làm chuột bạch thử luôn

giới thiệu sơ , csvc thì khá đẹp giống minh tâm ở sg sạch sẽ
vé có 2 loại 200 và 400 mình đi vé 200 thử.
vô phòng xông hơi thấy ổn. hơi khá nhiều. có bồn tắm riêng nữa.xông hơi 1 lúc thì bé cũng vào
trắng như nhọc trinh, mình dây teen. hỏi ra thì mới biết là 2k2 chỉ đi khách quen yêu cầu, số hên lụm được bí kíp luôn =)))) tính ra đây là 1 trong số những em đào teen nhất mình từng đi. da trắng môi đỏ.
xông hơi xong thì em cũng dắt mình đi tắm. nhẹ nhàng bảo a đợi xí nha. e lấy khăn sạch rồi gội đầu cho a nha, a cẩn thận coi chừng trượt rồi sờ chim nựng mình cái =)) kích thích vãi.
ẻm tắm sạch sẽ. lột thằng nhỏ trong ngoài rữa chà kỳ cọ =))) như em bé .
tắm rửa xong thì tới phần massage lành mạnh em đấm bài bản. có lực. trong lúc đấm bóp em cũng tay chân du lịch khám phá ẻm.
v1 khá teen mướt trắng trẻo , đúng là gái mới lớn
v2 ít mỡ. ( chắc do đợt dịch ở nhà =)))
v3 săn chắc.
v4 khít. sạch sẽ ko mùi ko caravat có chùm lông tí xíu =)) đúng chất gái mới lớn nhìn chùm lông kích dục vl chỉ muốn đè ra chịch

cuối cùng tới vòng mệt
ẻm hỏi em thư giản a nhé. mình hỏi giá cả thì có 3 loại
HJ 300, BJ 500 THảo dược 700-1000k
mình ok đi thảo dược luôn. em ra ngoài pha thảo dược gì ấy, rồi quay trở lại tắt đèn. nude xong hôn nhẹ nhàng từ chân lên tới thằng nhỏ. đá trứng cút, liếm cà =))) đủ cả, phê như có dòng điện chạy qua cơ thể ấy, xong em ấy ngậm thảo dược full BJ 100% thảo dược nó the the đầu thằng nhỏ. cùng đôi môi nhẹ nhàng của em gái 19
làm được 1 lúc mình lâu ra . ẻm nói hay em đè ra thịt a luôn nha =)) nhưng do hơi ngại tại nay ko đem đủ tiền nên hẹn em hôm khác. em dỗi kêu a cứ để thằng ku nó vào đi =))) e tính giá rẻ cho chứ em cũng chịu ko nỗi nữa rồi =))) . nhưng cuối cùng mình CIA trong sung sướng. ẻm còn tắm cho mình thêm 1 lần nữa rồi mới chào mình ra về

tổng kết tic 200. tip 1 củ. khá hài lòng, mình có đi qua nhiều ms ở đà lạt. hoàng châu dốc ga, TTC , Hương sứ, ... tô châu cần thơ.. minh tâm sài gòn
nhưng chỗ này là 1 trong những chỗ mình hài lòng nhất.

à sau khi hỏi thì mình biết em ktc mình đi thì chỉ đi khách quen do yêu cầu thôi. chứ ko đi khách lạ

bác nào muốn đi thì cứ tới kêu : mình là bạn của tuấn yêu cầu em mi,
chống chỉ định bác nào say rựu dùng chất kích thích nhé. cứ thoải mái với e ấy là em ấy hết bài
Edit : tụi m đi massage ở đà lạt đừng đi taxi tới. Nếu có thì ở đầu ngõ thôi. Ở đà lạt có 1 quy luật bất thành văn. Nếu m đi ăn đồ rừng hoặc đi chơi ở khu du lịch tài xế sẽ đc hưởng % trên số tiền tụi mày bỏ ra. Tao viết bài sao thì cứ làm vậy. Ngựa ngựa làm khác rồi bảo sao ko đúng. Tao vừa nt bên chủ ks hỏi lại vé post lên cho tụi m xem

Cảnh báo lừa đảo, đã trải nghiệm mất tiền oan.
Địa chỉ bên ngoài là hớt tóc gội đầu.
- Vừa vào bắt trả tiền trước có các vé 200k, 500k, 700k mình chọn phòng 500k
- Nhân viên già xấu, còn vòi tiền
- Cơ sở vật chất ẩm thấp, tồi tàn
Tóm lại, anh em nên né nếu không muốn mất tiền oan

Back
Bên trên