Review Lingam

Đánh giá sau khi trải nghiệm

Whoiam1016

Trải nghiệm từ tuần trước nhưng hôm nay mới có thời gian viết bài cho thằng nào quan tâm. Trước tiên xin cảm ơn bác Dũng Duy tân đã nhiệt tình share số 3 em cho mình ( 2 em 800 và 1 em 500). Gọi điện cho 1 em 800k thì em báo full lịch và bảo có thể điều bạn nv khác đi thay đc không nhưng mình không muốn nên hẹn em nó khi khác. Chuyển sang số em 800k thứ 2 thì em nó rảnh nên hẹn luôn đi ra ks gần cq. Mình cũng đi matxa gần như hết những chỗ có tiếng ở HN này rồi thì đánh giá tay nghề matxa của em chắc chỉ đc khoảng 6 điểm. Những thằng nào mà thích đấm bóp mạnh thì khoản này có lẽ em nó hơi yếu. Chủ yếu xoa bóp rất nhẹ nhàng. Sau khi matxa khoảng 40 phút thì đến khoản lingam. Do chưa trải nghiệm món này trước kia nên mình cũng không biết đánh giá ntn. Em nó làm khá nhiệt tình, mình thích ntn có thể bảo em nó, em nó đáp ứng đc. Có BJ,WC nhé. Lúc mình out có nói với em nó để xuất vào miệng nhé. Ngoại hình thì không đánh giá cao em nó vì hơi béo và đen. Em nó bảo là sinh năm 94. Lúc làm có cho sờ ngực thoải mái, kẹp chim vào kẽ ngực matxa. Tổng thời gian mình đi khoảng 2h gì đó. Lúc trả tiền có hỏi thì em bảo 1tr. Một lần nữa, xin chân thành cảm ơn bác Dũng DT đã share số để mình có dịp đc trải nghiệm 1 dịch vụ mới này. Số má liên lạc bác @traitute nhé, tao ko share ngang.

Back
Bên trên