Review Massage Việt Thái Rạch Giá - Kiên Giang

Đánh giá sau khi trải nghiệm

BMVKL

Xin chào tất cả tụi bây!
Tao dân Sài Gòn quen thói ăn chơi lần đầu xuống RG chả biết chơi chỗ nào. Lên diễn đàn xamvn.io cũng đéo có thằng nào cho thông tin. Trưa hôm đó tao có tí men, đâm liều vào massgage Việt Thái về report cho tụi mày đây hy vọng thằng nào có tâm chỉ tao chỗ chơi gái RG với. chứ tao vã lắm rồi. Sau đây nhận xét của tao:
Về độ đẹp ngon của gái Việt Thái: mẹ nó chứ mấy em ở đây chả có em nào xinh hết ( theo con mắt của tao) hàng họ cũng vừa phải chả ngon
Tao mua vé VIP 200k được set cho em số 6 vì đây là lần đầu nên tao RanDom. Thực tình là mua vé song tao cũng hơi hối hận không phải vì tao tiếc mấy đồng mà vì gái ở đây cho tao có cảm giác chơi không tới như ở Sài Gòn yêu dấu; mà đúng như tao dự đoán em nó đưa tao vào phòng tắm táp các kiểu mà tao hỏi ở đây có tắm chung không em? em nó thẳng thừng từ chối ( mẹ nó không đc tắm chung mà nó tắm cho tao khác nào mẹ tắm cho con đâu ). Và y như rằng nó tắm cho tao không khác gì em bé tới đây tao cay lắm rồi định nhảy ra đi về đéo thèm tip; tới màn massgage cũng làm đủ bài khỏe rồi tới mệt. khỏe thì tao không thích lắm. nhưng tới mệt thì em nhỏ nhẹ nói với tao: anh ơi ở đây má mì khó lắm tụi em không được cởi hết không được cho khách chịch, còn ngoài ra thì làm gì em cũng chiều theo anh. Tao nghe vậy bèn nói vậy không vi phạm luật là được: Tao bắt em lột từ trên xuống dưới nhưng vẫn để dính tất cả ở chân kaka. Xong rồi em HJ,BJ, rồi kết thúc bằng màn CIA mút mát tới giọt cuối cùng đến đây tao mới thấy được an ủi phần nào. Tip cho em 500K xong tao về nằm khách sạn viết report cho tụi mày nè. Biết chỗ nào massgage chịch ngon chỉ anh em với coi; chứ tao ở đấy 1 tháng nữa đó

Back
Bên trên