Review Này thì thánh nữ Thuynuru

Đánh giá sau khi trải nghiệm

eobard_thawne

Tôi rất ít khi review hàng dù vị tráo các kiểu cũng nhiều, nhưng hôm nay gặp con hàng rách nói chuyện bố láo quá nên tôi lên đây để tâm sự với anh em.

_Giới thiệu sơ qua thì tôi là người Đà Nẵng, sống ngoài Hà Nội cũng ngót nghét 8 năm rồi, đợt này công ty tôi có mở chi nhánh trong ĐN nên tôi vào trong này công tác. Vốn tính thích gái gú nên tôi có nhờ anh em tư vấn thì có con Thùy Nuru này là đi massage nuru tại phòng, nghe bọn nó bảo con này làm tốt thế này thế kia nên tôi nổi hứng muốn đi nó. Ai ngờ kết quả nhận lại đây anh em ạ, tôi đéo biết kỹ thuật nó tốt như thế nào, nhưng thái độ và sự chuyên nghiệp thì tôi đáng giá là như L tự ý hủy kèo, hỏi dịch vụ rất đàng hoàn thì nó chửi lại mình làm đĩ mà như làm ngôi sao ấy mình chơi nó thì mình bỏ tiền, thêm dịch vụ thì cũng ok thêm tiền, mà nó làm như mình phải đi xin xỏ nó ấy thôi cạch, nghe bảo trên này bọn bánh trái của con này nhiều lắm, còn có phốt lấy hình người khác up lên nữa, khéo có khi dịch vụ như L thật anh em ai bị nó xỏ như tôi thì vào report chết cụ nó đi, chứ làm ăn mà mất dạy thì bỏ. Bọn bánh trái cút hộ giùm tao chứ đừng vào đây ẳng cùn nhé

Back
Bên trên