Review Rv em Linn ở Mỹ Đình

Đánh giá sau khi trải nghiệm
Giá
1300k
Dịch vụ
Full Massage + Chịch
Hot Line
0369035714
Pass: Massageviet.net

Tieudao96

Nay thấy có ông đăng ảnh em Linn này t thấy sv cũng ổn mà chưa thấy ae nào viết bài nên nay đi review cho ae luôn.
Đầu tiên t thấy em ấy rất cởi mở và chủ động nói chuyện, theo t thấy thì em khá dâm, lên phòng t thấy khá thoáng và sạch sẽ, lên cái em vuốt ve chút rồi chủ động đưa t đi tắm vệ sinh các thứ sau đó là phần massage, t thấy cũng khá ổn, t thấy các dịch vụ đều có đủ từ massage, trườn, liếm láp, bj, 69 ( thề là v4 múp míp chuẩn gu t) đi tới Z thì t thấy cũng khá đủ các tư thế, em còn chủ động cưỡi ngựa, màn khẩu dâm thì cũng rất là tuyệt. Có những lần bím em co bóp làm t cũng thấy nhói cả con trym. Cuối cùng cũng bị e hạ gục bởi màn co bóp và khẩu dâm, làm xong cũng rất tình cảm nằm ôm áp t 1 lúc rồi còn nghịch nghịch, đoạn này t thấy cảm giác gần gũi phết. Sau đó em tắm lại cho t chút và kết thúc. T thấy khá là ổn em Lin này cởi mở, tình cảm, ko giục gì cả. Các ae đi rồi cho xin cảm nhận xem giống t ko.

F2E2CB05-4F90-4827-BCAB-BF22B8F55319.jpeg978BAEAD-722F-4188-BE4E-ADBA3C96CA31.jpegF78EC389-7A2F-4808-9435-2AB9BFF7496F.jpeg

Xác bác biết nhóm telegram nào hay rv mấy bé này ở HN k nhỉ, e xin link

Back
Bên trên